ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

ด้วยรักของ ฟุตบอล ชา และกาแฟ

3 posters

ขั้นตอนการสมัครสมาชิก

Admin
    Admin
    Admin

ขั้นตอนการสมัครสมาชิก Empty ขั้นตอนการสมัครสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Jul 06, 2009 2:29 pm

เพื่อไม่ให้เกิดการไหลท่วม ทางไร่ต้องมีการเพิ่มสเต็ปในการสมัครดังนี้

1 เข้าหน้าสมัคร กรอกรายละเอียด และ อีเมล์ที่ใช้ได้จริง

2 กลับไปที่อีเมล์ที่คุณให้มา แล้วทำการ Activate

3 เป็นสมาชิกในไร่เรา สร้างสัมพันธภาพ และมิตรภาพ ที่ดี

ขอบคุณครับ
    koongคนงานไร่กาแฟ
    koongคนงานไร่กาแฟ
    ขาจร จิบกาแฟ
    ขาจร จิบกาแฟ

ขั้นตอนการสมัครสมาชิก Empty Re: ขั้นตอนการสมัครสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  koongคนงานไร่กาแฟ Wed Jul 08, 2009 6:47 am

Admin พิมพ์ว่า:เพื่อไม่ให้เกิดการไหลท่วม ทางไร่ต้องมีการเพิ่มสเต็ปในการสมัครดังนี้

1 เข้าหน้าสมัคร กรอกรายละเอียด และ อีเมล์ที่ใช้ได้จริง

2 กลับไปที่อีเมล์ที่คุณให้มา แล้วทำการ Activate

3 เป็นสมาชิกในไร่เรา สร้างสัมพันธภาพ และมิตรภาพ ที่ดี

ขอบคุณครับ

รับทราบและปฎิบัติตามครับผม afro
    maengjai..
    หัดจิบกาแฟ
    หัดจิบกาแฟ

ขั้นตอนการสมัครสมาชิก Empty Re: ขั้นตอนการสมัครสมาชิก

ตั้งหัวข้อ  maengjai.. Thu Jul 23, 2009 3:36 pm

ชื่อเวปของไร่กาแฟชวรัตน์ ชื่ออะไรครับ ผมเข้ามาทาง uncle-coffee.forumotion.com/post.forum.htm ครับ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 11:30 am