ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

ด้วยรักของ ฟุตบอล ชา และกาแฟ

บ่ายนี้ จะมีคนเล่น ไลฟ์ มั๊ยครับ ไปจอยกันที่ Chatbox นะครับผม

โครตเฮง
    โครตเฮง
    หัดจิบกาแฟ
    หัดจิบกาแฟ

บ่ายนี้ จะมีคนเล่น ไลฟ์ มั๊ยครับ ไปจอยกันที่ Chatbox นะครับผม Empty บ่ายนี้ จะมีคนเล่น ไลฟ์ มั๊ยครับ ไปจอยกันที่ Chatbox นะครับผม

ตั้งหัวข้อ  โครตเฮง Wed Mar 10, 2010 1:05 pm

ร่วมด้วยช่วยกันถล่มโต๊ะเน้อ

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 10:07 pm