ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ไร่กาแฟชวรัตน์ ยินดีต้อนรับ ทุกๆคน ป๋อห่อๆ ครับ

ด้วยรักของ ฟุตบอล ชา และกาแฟ

3 posters

ขอเสียงสมาชิกครับ

ลุงฉุย
    ขาจร จิบกาแฟ

ขอเสียงสมาชิกครับ Empty ขอเสียงสมาชิกครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงฉุย Fri Apr 09, 2010 1:31 pm

ขออนุญาติ ลุงเจ นะครับ

เนื่องด้วยตอนนี้ เวป เงียบเหงาเป็นอย่างมาก บรรดาสมาชิก หายไปไหนกันหมดไม่รู้ เพื่อให้ เกิดความคึกคักขึ้น ได้มีสมาชิก(ที่เข้ามาดูแต่ไม่เคยโพสต์) บางท่านคุยกับผมว่า อยากให้มีการแข่งขัน ทายผล เหมือนที่เคยทำใน www.raicafe.com อีกครั้ง เพราะเป็นประโยชน์กับสมาชิกในการที่ เซียน ทั้งหลายมีทัศนะในการคัดตัวเด็ด ๆ มาเพียงท่านละ 1 ตัว ซึ่งสมาชิกท่านนั้น ได้ มอบของรางวัลไว้ที่ผมแล้ว เป็น แบล็คเลเบิล จำนวน 1 ขวด โดยจะมอบให้กับแชมป์ ส่วนที่ 2 และที่ 3 ผมกำลัง หาสปอนเซอร์อยู่ครับ
    จึงขอเสียง สมาชิกหน่อยครับ ว่า จะดำเนินการแข่งขันหรือไม่ สำหรับเกณฑ์การให้คะแนน จะเหมือนเดิม คือ ส่งได้ท่านละ 1 ทีม เหมือนกันได้ แต่ห้ามสวน นะครับ
    W = +3
    W/H = +1.5
    D = 0
    L/H = -1.5
    L = -3
    ไม่ส่ง = -3
    สำหรับระยะเวลา ในการแข่งขัน คือ ตั้งแต่พร้อม จนถึง ปิดฤดูกาล

ย้ำว่า ของรางวัล แจกจริง ครับ เพราะของรางวัลอยุ่ที่ผมแล้ว ส่วนที่ 2 และ 3 จะรีบแจ้งให้ทราบครับ ว่าเป็นอะไร
    ใครเห็นด้วย กด 1 ไม่เห็นด้วย กด 2 นะครับ ค่าบริการฟรี ครับ
    noomclassic
    หัดจิบกาแฟ
    หัดจิบกาแฟ

ขอเสียงสมาชิกครับ Empty Re: ขอเสียงสมาชิกครับ

ตั้งหัวข้อ  noomclassic Fri Apr 09, 2010 6:52 pm

ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers ขอเสียงสมาชิกครับ Icon_cheers

ยกมือเห็นด้วยเลยครับ เวบนี้จะไม่เงียบเหงา กลับมาคึกคักเหมือนเดิม

กด1 ครับ
    zaza
    zaza
    ขาประจำ จิบกาแฟ
    ขาประจำ จิบกาแฟ

ขอเสียงสมาชิกครับ Empty Re: ขอเสียงสมาชิกครับ

ตั้งหัวข้อ  zaza Fri Apr 09, 2010 11:27 pm

1 เดียวจร้า
    ลุงฉุย

ตั้งหัวข้อ  ลุงฉุย Sat Apr 10, 2010 3:48 pm

ต้องขออภัย สมาชิกที่ สนใจ จะร่วมแข่งขันนะครับ เนื่องจาก ผ่านไป 1 วัน มีสมาชิกตอบรับเพียง 2 ท่าน แสดงว่า ไม่มีผู้สนใจ ดังนั้น จึงขอยกเลิกการแข่งขัน ส่วนของรางวัล ผมคงจัดการกับมัน ตอนสงกรานต์ นี่แหละครับ

ขอขอบคุณลุงเจ ที่ให้พื้นที่ ในการประชาสัมพันธ์นะครับ

ผมคงไม่เข้ามาโพส อีกแล้วนะครับ
    Crying or Very sad

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 2:01 pm